| Tên thương hiệu: | ANZHE |
| Số mô hình: | AZ-S2 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | 50/pieces 1-19 pieces |
| Chi tiết đóng gói: | 20X15X10cm,3kg |
Chiếc bàn tay nha khoa tốc độ thấp này với nước phun bên trong được thiết kế cho độ chính xác, hiệu quả và độ bền trong các thủ tục nha khoa hiện đại. Nó cung cấp hiệu suất ổn định và làm mát hiệu quả,đảm bảo điều trị an toàn và thoải mái cho cả nha sĩ và bệnh nhân.
| Tên sản phẩm | Máy cầm răng phun nước bên trong |
| Mô hình | AJ-S2 |
| Tốc độ xoay | 25,000 rpm |
| Áp lực làm việc | 0.25-0.35 MPa |
| Loại chuck | Nhấn nút |
| Kích thước | 2.334-2.355 mm |
| Hệ thống phun | Máy phun nước bên trong |
| Tỷ lệ truyền tải | 1:1 |
| ồn | ≤ 65 dB |
| Vật liệu | Thép không gỉ y tế |
| Bộ kết nối | 2 lỗ / 4 lỗ |
| Thuần hóa | Nhiệt độ cao và áp suất cao |
| Chứng nhận | CE |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời hạn sử dụng | 3 năm |
Thích hợp cho các phòng khám nha khoa, bệnh viện, chuẩn bị khoang, đánh bóng, điều trị nội răng và các thủ tục nha khoa chung.