| Tên thương hiệu: | ANZHE |
| Số mô hình: | AZ-S1 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | 50/pieces 1-19 pieces |
| Chi tiết đóng gói: | 20X15X10cm,3kg |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Bộ tay nha khoa tốc độ thấp này được thiết kế cho độ chính xác và độ bền trong các thủ tục nha khoa. Với hệ thống phun nước bên ngoài và động cơ khí chất lượng cao, nó đảm bảo hiệu suất ổn định,hoạt động trơn tru, và tăng hiệu quả điều trị cho các chuyên gia nha khoa.
| Tên sản phẩm | Bộ bàn tay nha khoa |
| Mô hình | AJ-S1 |
| Tốc độ xoay | 15,000-18,000 rpm |
| Áp suất không khí | 0.25-0.35 MPa |
| Loại chuck | Chìa khóa Chuck |
| Kích thước | 2.334-2.355 mm |
| Nước xịt | Máy xịt nước bên ngoài |
| Tỷ lệ truyền tải | 1:1 |
| Mức tiếng ồn | ≤ 70 dB |
| Vật liệu | Thép không gỉ y tế |
| Bộ kết nối | 2 lỗ / 4 lỗ |
| Thuần hóa | Nhiệt độ cao và áp suất cao |
| Chứng nhận | CE |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời hạn sử dụng | 3 năm |
Thích hợp cho các phòng khám nha khoa, bệnh viện, điều trị răng miệng, đánh bóng, khoan và các thủ tục nha khoa chung.