| Tên thương hiệu: | ANZHE |
| Số mô hình: | AZ-AP302F |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $1,920/pieces 1-19 pieces |
| Chi tiết đóng gói: | hộp gỗ 75X75X140 cm |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C, Western Union |
| Công suất | 550W |
| Áp suất | 0.8Mpa |
| Tiếng ồn | 38dB |
| Điện áp | 220V 50Hz hoặc 110V 60Hz |
| Màu sắc | Trắng |
| Ống tay khoan | 2 lỗ hoặc 4 lỗ |