| Tên thương hiệu: | ANZHE |
| Số mô hình: | AZ-AC01 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $190/pieces 1-19 pieces |
| Chi tiết đóng gói: | 45X30X35cm,40kg |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, Công Đoàn Phương Tây, T/T |
| Điện áp | AC110V 60Hz hoặc AC220V 50Hz |
| Công suất | 550W |
| Lưu lượng khí | 70L mỗi phút |
| Áp suất tối đa | 8Bar |
| Tiếng ồn | 50dB |
| Trọng lượng tịnh | 14kg |
| Tổng trọng lượng | 15kg |
| Kích thước | 45x45x68cm |
| Màu sắc | Trắng |