| Tên thương hiệu: | ANZHE |
| Số mô hình: | AZ-AP303 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| giá bán: | $750.00/pieces 1-19 pieces |
| Chi tiết đóng gói: | 56X42X76 cm |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
Đơn vị điều trị nha khoa thú cưng này hoạt động như một phòng khám nha khoa di động trong một chiếc vali.nó có tay cầm kính thiên văn và bánh xe để dễ dàng vận chuyển trong các hoạt động chăm sóc thú cưng di độngNội thất có bố cục thông minh với dây đeo giữ an toàn các công cụ nha khoa như tua-bin và thắt lưng, ngăn ngừa thiệt hại trong quá trình vận chuyển.
Đơn vị bao gồm một máy nén không khí tích hợp và hệ thống nước với các bảng điều khiển có thước đo áp suất và nút điều chỉnh để điều chỉnh chính xác áp suất không khí và dòng chảy nước.Điều này cho phép các bác sĩ thú y thực hiện nhiều thủ thuật nha khoa khác nhau, từ việc làm sạch thường xuyên đến các phương pháp xử lý phức tạp.
| Tên | Đơn vị điều trị răng thú cưng |
|---|---|
| Sức mạnh | 550W |
| ồn | 39DB |
| Áp lực | 0.8Mpa |
| Điện áp | 220V/50Hz; 110V/60Hz |
| Xăng khí | 1L Vật liệu không gỉ |
| Thợ cầm tay | 2 lỗ / 4 lỗ |
| Sử dụng | Phòng khám nha khoa / Bệnh viện |