| Tên thương hiệu: | ANZHE |
| Số mô hình: | AZ-AP302D |
| MOQ: | 1 mảnh |
| giá bán: | $735.00/pieces 1-19 pieces |
| Chi tiết đóng gói: | 57X57X108cm |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
Các Máy nén khí nha khoa di động là một hệ thống thiết bị nha khoa chất lượng cao được thiết kế để hợp lý hóa các quy trình nha khoa với máy nén khí tích hợp và nhiều chức năng. Lý tưởng cho cả phòng khám nha khoa nhỏ và lớn, máy nén khí nha khoa 220V này cung cấp một giải pháp nhỏ gọn, tiện dụng để nâng cao quy trình làm việc, cải thiện sự thoải mái cho bệnh nhân và tối ưu hóa không gian phòng khám. Được chế tạo với độ bền cao, nó hoàn hảo cho kiểm tra định kỳ, phục hồi răng, chỉnh nha và hơn thế nữa.
| Tên | Máy nén khí nha khoa di động |
| Công suất | 550W |
| Tiếng ồn | 65DB |
| Áp suất | 0.8Mpa |
| Điện áp | 220V/50Hz ;110V/60Hz |
| Ống tay khoan | 2 lỗ / 4 lỗ |
| Sử dụng | Phòng khám/bệnh viện nha khoa |